Clozer MID | แชมเปียน | เกม | อัตราชนะ | KDA | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|
| 10 | 40% | 3.7 / 2.8 / 4.5 | 5.75 | |
| 9 | 44% | 3.4 / 3.2 / 8.6 | 6.22 | |
| 9 | 56% | 3.7 / 2.6 / 6.2 | 6.01 | |
| 9 | 33% | 3.1 / 3.1 / 5.2 | 5.61 | |
| 6 | 17% | 2.7 / 2.8 / 3.0 | 5.89 | |
| 6 | 0% | 2.7 / 2.3 / 3.0 | 5.86 | |
| 6 | 33% | 3.3 / 3.2 / 3.2 | 5.17 | |
| 5 | 0% | 2.2 / 3.2 / 2.8 | 5.76 |
| วันที่ | คู่แข่ง | แชมเปียน | ผล | KDA | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|
| 08.22vs DRX | vs | ชนะ | 2/0/6 | 6.55 | |
| 08.22vs DRX | vs | ชนะ | 7/3/11 | 7.08 | |
| 08.19vs BRO | vs | แพ้ | 1/5/4 | 5.67 | |
| 08.19vs BRO | vs | แพ้ | 1/3/5 | 5.79 | |
| 08.15vs BFX | vs | ชนะ | 9/3/11 | 7.28 | |
| 08.15vs BFX | vs | ชนะ | 7/4/7 | 5.56 | |
| 08.12vs NS | vs | ชนะ | 3/3/6 | 4.58 | |
| 08.12vs NS | vs | ชนะ | 5/1/8 | 6.80 | |
| 08.12vs NS | vs | แพ้ | 4/4/1 | 4.96 | |
| 08.08vs NS | vs | ชนะ | 5/3/11 | 6.01 |
| ฤดูกาล | ทีม | ลีก | เกม |
|---|---|---|---|
| 2026 | LCK 88 · KeSPA Cup 25 · EWC 7 | 120 | |
| 2025 | LCK 101 | 101 | |
| 2024 | LCK 88 · WLDs 3 | 91 | |
| 2024 | KeSPA 14 | 14 |
จากข้อมูลการแข่งขันอย่างเป็นทางการของ Oracle's Elixir
ทำนายรายชื่อ DN SOOPers 2027 · ผู้เล่นอิสระ LCK · วิธีคำนวณเรตติ้ง